Chào mừng bạn đăng nhập diễn đàn.
Chúc bạn một ngày tốt lành.Have fun! ^_^
Chào mừng bạn đăng nhập diễn đàn.
Chúc bạn một ngày tốt lành.Have fun! ^_^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Âý và Nó là một đôi TL0
=====================================================

THÔNG BÁO: Chuyển địa điểm tập tại Thủy Lợi
sang Nhân Chính

Share | 

Âý và Nó là một đôi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
gacon_lonton
Khoá 6 - cơ sở ĐH Thủy Lợi

Số bài gửi : 87
Tài sản : 481876
Số lần được thanks : 2
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : k6c

Character sheet
game:

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeSun May 08, 2011 2:09 pm

Cái lạnh đầu đông,con bé thấy trống vắng,nó đang nhớ một ai đó,nó không ngủ được,nó ngồi dậy viết bloog chỉ mong người đó đọc và cố hiểu nó thêm nữa........
Con bé 20 tuổi,nó là sinh viên năm 2,nó thấy bạn bè bằng tuổi nó ai cũng rất năng động,rất giỏi dang,nhưng nó thì khác,nó rụt rè,nó sợ mọi thứ,nó không giỏi,nó cũng sợ tiếp xúc với người giỏi dang,nó không xinh,nó thiếu tự tin vào bản thân mình,nó học không giỏi như những gì mà bố mẹ nó mong đợi ở đứa con gái duy nhất...20 tuổi nó thấy nó còn rất con nít,20 tuổi nó chưa một lần làm bố mẹ hài lòng,20 tuổi nó chưa một lần hạnh phúc thật sự,20 tuổi nó có biết bao tâm sự,20 tuổi nó muốn bỏ cuộc,muốn buông xuôi==>nó khép kín trái tim mình.
Chê bai nó thế thôi chứ nó cũng phải có những điểm đáng yêu khiến bạn bè nó ai cũng thấy nó dễ gần:nó không xinh nhưng nó cũng được khen là duyên và trẻ lâu đấy thôi,mặc dù nó chẳng biết nó duyên ở chỗ nào,với nó duyên là phải có răng kểnh,có má lúm đồng tiền,có nhiều người theo đuổi...nhưng nó thì không có những thứ đó,thế mà nó vẫn được mấy em 18 tuổi khen là nhìn chị ý như sinh viên nam 1 ý (hihi,nó thích người khác khen nó như thế)nó có nhiều tâm sự nhưng trước mặt bạn bè nó luôn là một cô bé vui tính,hay cười,hay giúp đỡ bạn bè lắm nhé(bạn bè nó nhận xét thế),và đương nhiên rồi nó hòa đồng với lũ bạn thân,lũ bạn chắc cũng quý nó nhiều nhiều(nó mong thế),mặc dù nhiều tâm sự nhưng nó vẫn luôn cố sống nghị lực,vẫn cười rất nhiều đó thôi
Có lẽ vì nó không giỏi nên nó luôn tự giằn vặt mình,luôn cho mình là thấp kém hơn người khác,cũng chính vì thế nó ít đi chơi,ít năng động,ít có bạn bè khác giới,và cũng ít boy hiểu nó luôn,nhưng nó được mệnh danh là cô bé hay cười và rất lạc quan đấy,20 tuổi nó muốn có một tình yêu thật sự,một gà bông tâm lý với nó,yêu nó nhất,hiểu nó,nhường nhịn và luôn quan tâm nó......nó muốn lắm ấy thế mà trái tim nó chưa bao giời thật sự mở cửa,trái tim nó lạnh,muốn có ai đó sưởi ấm,nhưng lại sợ ai đó đến gần và làm nó đau,nó đã rất buồn vì cuộc sống khó khăn này rùi,giờ mà đau nữa chắc nó chết mất,nó ít thể hiện tình cảm với người lạ,ít tâm sự với mọi người.Nó sợ mọi người thấy nó yếu đuối,nó tự cho mình là không xứng với 1 tinh yêu mà nó vốn mơ mộng
Tính nó kỳ lắm,nó mà yêu ai nó sẽ nhớ người ta rất nhiều,lo cho người ta,mong người ta lúc nào cũng bên nó,nó cũng sẽ rất hay hờn dỗi vì nó vốn nhậy cảm,mỗi lần hờn dỗi nó không ăn ngon,còn khó ngủ nữa,nó sẽ rất nhớ người ta,vì thế nó cũng rất sợ yêu.........
Nó và ấy gặp nhau,nó yêu ấy,ấy nói ấy yêu nó còn nhiều hơn cả nó yêu ấy,nó tin và nó hạnh phúc,ấy đã đến và mang cho nó hy vọng rằng nó cũng được hạnh phúc như nó mộng mơ,nó hiểu ra rằng mộng mơ không có nghĩa là hoang tưởng.
Ngày đầu tiên yêu nhau,nó hạnh phúc vì hai đứa luôn nhớ đến nhau,tí tí lại nhắn tin cho nhau,Âý quan tâm nó lắm,ấy hỏi nó ăn cơm chưa?nó giả bộ lười ăn ấy của nó se lo lắng ngay,nó thích làm nũng ấy của nó,nó thấy trái tim mình bắt đầu biết cười,biết rung rinh sau những ngày dài đông cứng,nó muốn hai đứa lúc nào cũng yêu như ngày đầu,nó nghỉ mà hạnh phúc vô cùng,nó cũng hâm lắm cơ,chỉ cần nghỉ đến ấy là nó cười một mình...

THỜI GIAN.........

THỜI GIAN TRÔI ĐI...............

Tình yêu nó dành cho ấy vẫn thế,ấy cũng vẫn yêu nó như thế,thế nhưng sao ấy ít quan tâm và nhắn tin cho nó thế,nó thấy tim mình đau,nó bắt đầu giận dỗi,nó giận ấy.....
Ấy nói nó con nít,uhm thì nó con nít...
Nó buồn..và nó không ngủ được,nó nằm tưởng tượng:ấy sẽ nhắn tin cho nó thú nhận rằng ấy sai,nó sẽ giận ấy thật lâu để ấy chừa cái tính hững hờ của ấy đi(nó nở một nụ cười sung sướng) nhưng rồi miệng nó bỗng khép lại ngay,nó biết ấy sẽ không làm thế đâu.........rùi nó lại tiếp tục mộng mơ:ấy sẽ dỗ dành nó,hứa với nó sẽ không thế nữa,nói với nó rằng tại ấy vô tâm mà nó phải buồn,dạo này bài tập nhiều quá nên ấy đã vô tình quên mất nó buồn vì ấy hững hờ,ấy sai rồi,ấy hứa sẽ không bao giờ để nó phải lẽ loi nữa đâu....Nó cười và nụ cười cũng tắt ngay sau đó...Nó lại buồn:cả ngay nay có thấy ấy nhắn tin đâu,ấy quên nó rùi,nó tự nhủ không thèm quan tâm đến ấy nữa....nhưng rồi lại lo không biết ấy có ăn uống đầy đủ không,có ngủ sớm không nữa,có giữ lời hứa với nó rằng sẽ giữ gìn sứ khỏe không?...
Rồi nó cũng thấy mệt,nó ngủ lúc nào không hay,vì thức khuya nên nó ngủ như chết,không biết trời đất là gì?sáng mai tỉnh dậy,điện thoại nó có tận 3 tin nhắn,nó linh cảm là của ấy,nó cầu mong là của ấy,nó mở ngay để đọc,không phải...tin nhắn của con bạn thân,nó hồi hộp mở tin nhắn thứ 2,ấy không nhắn tin cho nó,đây là tin nhắn của thằng em...nó bắt đầu thất vọng,nó mong mỗi sáng thức dậy đều có tin nhắn yêu thương từ ấy,nhưng ấy không hiểu?...Nó hững hờ mở tin thứ 3:tớ nhớ cậu lắm,đùng giận tớ nữa nhá,tớ đã suy nghỉ và tớ biết mình làm cậu buồn,tớ hư đúng không?cậu chẳng bảo tớ con nít còn gì...,con nít sai rùi,đừng giận con nít nhá,khổ thân con nít lắm,hix,con nít sẽ sữa cái tính hững hờ của mình mà,con nít yêu cậu lắm........
Nó rụi mắt.ÔI đây không phải là mơ,những gì nó nghỉ tối qua đã thành sự thật,nó sung sướng quá,nó muốn hét thật to bài ca:cuộc đời vẫn đẹp sao....Nó thấy hôm nay trời đẹp lạ thường,ấy biết lỗi rùi,ấy chưa quên nó,nó cười khoái trí,định send ngay cho ấy thì nó nhận 1 tin nhắn mới:
---con nít nhớ cậu lắm,ra công viên đi dạo với con nít nhé....
---Không phải suy nghỉ gì nữa nó nhắn ngay cho ấy của nó:"đợi người lớn nghen,hihi".....'
Nó vội vàng sửa soạn,chạy một mạch ra công viên,nhìn thấy ấy nó còn nũng nịu giả bộ làm ngơ.
--Ấy biết nó cũng nhớ ấy nên mới ra gặp ấy thế này,ấy bước đến bên nó:Người lớn còn giận con nít nữa hông?
----Nó cuối đầu cười mĩm:còn!
Nó thấy giọng ấy lúc này sao dễ thương lạ kỳ
---Đừng giận tớ nữa nhé.
---Âý của nó dể thương như thế,đáng yêu như thế,làm sao nó giận nổ ấy chứ,nó nhe nhàng trả lời trong hạnh phúc:uhm.hi
Âý ôm nó đũ chặt,đủ để nó biết ấy yêu nó rất nhiều,lúc này đây nó biết nó đã tìm được người để cả đời này nó phải thương nhớ,ấy của nó cứ ôm nó thật lâu như thế,ấy thì thầm vào tai nóShockedọn mình sẽ mãi yêu nhau như ngày đầu tiên nhé?...nó cứ đứng thế ôm ấy của riêng nó:uhm...
Nó bây giờ thật ngoan trong vòng tay vừa đủ của ấy,vóng tay chỉ rộng mở và ôm mình nó thôi,nó thấy ấm áp vô cùng mặc cho những người xung quanh vẫn đang suýt xoa vì mùa đông đã gõ của,nó tìm được hoàng tử của riêng mình rồi,hoàng tử của nó sẽ luôn bên nó và nó là cô bé hạnh phúc nhất trên đời.
====>Tụi nó là một đôi===>Thế là quá đủ cho cô bé lọ lem rùi
========================================================================
amaihazu no okashi91

Số bài gửi : 2
Tài sản : 474803
Số lần được thanks : 1
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : k7a

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeSun May 08, 2011 10:34 pm

Câu chuyện của cậu làm tớ nhớ đến sói nhà tớ quá,tớ và sói hôm qua vừa giận nhau vậy.tính cách tớ giống hệt trong truyện nên sói cứ gọi tớ là thỏ,anh sói biểu thỏ hiền,nhút nhát và bé bỏng.cũng thật thích,tớ giận sói vì dần dần sói cứ ít nc với tớ làm tớ buồn,hii,nhưng tớ bít sói iu thỏ nhiều lắm.chúc bạn có tinh iu đẹp như thế na
Quyên tung tăng
Quyên tung tăng

Số bài gửi : 51
Tài sản : 496051
Số lần được thanks : 0
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : k6b

Character sheet
game:

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeSun May 08, 2011 11:05 pm

@:nếu đây là câu chuyện của bạn thì mình thật sự rất hâm mộ đấy,bạn thật may mắn vì đã nói ra dc tình cảm của m` và tốt là cậu gà bông kia cũng iu c như thế:D,nghe cũng có thể thấy gà bông của bạn dễ thương thế nào rùi,tình iu làm cho con người ta trở nên mơ mộng,hoang tưởng và ngố ngố,đần đần,suốt ngày nghĩ đến tên kia,chúc cho tình iu của 2 bạn lun như ngày đầu iu nhau nhé="))))
nếu là mình có lẽ nt nhìu thế sẽ làm t nhanh chán lém,vì m` thật rất bận,khác vs tất cả những girl khác thì phải=O>)))
Vitcon
Vitcon

Số bài gửi : 111
Tài sản : 481396
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : K6C

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeSun May 08, 2011 11:11 pm

Hân ui, có phải không thế Laughing Tưởng vẫ độc thân chứ, nhưng thấy cũng giống giống mà Âý và Nó là một đôi 820355
Quyên tung tăng
Quyên tung tăng

Character sheet
game:

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeSun May 08, 2011 11:13 pm

thế em gái hằng đã có người iu chưa nhể= Arrow Arrow Arrow Arrow
gacon_lonton

Character sheet
game:

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeSun May 08, 2011 11:21 pm

amaihazu no okashi91 đã viết:
Câu chuyện của cậu làm tớ nhớ đến sói nhà tớ quá,tớ và sói hôm qua vừa giận nhau vậy.tính cách tớ giống hệt trong truyện nên sói cứ gọi tớ là thỏ,anh sói biểu thỏ hiền,nhút nhát và bé bỏng.cũng thật thích,tớ giận sói vì dần dần sói cứ ít nc với tớ làm tớ buồn,hii,nhưng tớ bít sói iu thỏ nhiều lắm.chúc bạn có tinh iu đẹp như thế na

thế bạn thật là may mắn rùi...chúc cho hp sẽ lun bên bạn nez Surprised
gacon_lonton

Character sheet
game:

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeSun May 08, 2011 11:23 pm

Quyên tung tăng đã viết:
@:nếu đây là câu chuyện của bạn thì mình thật sự rất hâm mộ đấy,bạn thật may mắn vì đã nói ra dc tình cảm của m` và tốt là cậu gà bông kia cũng iu c như thế:D,nghe cũng có thể thấy gà bông của bạn dễ thương thế nào rùi,tình iu làm cho con người ta trở nên mơ mộng,hoang tưởng và ngố ngố,đần đần,suốt ngày nghĩ đến tên kia,chúc cho tình iu của 2 bạn lun như ngày đầu iu nhau nhé="))))
nếu là mình có lẽ nt nhìu thế sẽ làm t nhanh chán lém,vì m` thật rất bận,khác vs tất cả những girl khác thì phải=O>)))

hey...tớ cũng đang ước có 1 gà bông thế đây...hihi.Mong Quyên tung tăng sẽ có gà bông như trong chuyện của tớ nhà Surprised
gacon_lonton

Character sheet
game:

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeSun May 08, 2011 11:25 pm

Vitcon đã viết:
Hân ui, có phải không thế Laughing Tưởng vẫ độc thân chứ, nhưng thấy cũng giống giống mà Âý và Nó là một đôi 820355

ngôc...ngốc...ngốc.....nếu có 1 ny như thế thì tôi đã ko là thành viên của hội độc thân rùi.hihi...tôi còn tham gia hội dài đai đó Crying or Very sad
Quyên tung tăng
Quyên tung tăng

Character sheet
game:

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeMon May 09, 2011 1:54 am

@:gà con:đúng là gà con lon ton,thế mà mình cứ tưởng thật,làm slide mãi ko xong,huhu,chán wa,ko ngủ dc,nếu có 1 tình iu như thế cảm giác như phim ý nhỉ,hi vọng trong 1 ngày ko xa,mình và cả cái hội độc thân kia sẽ ko còn độc thân nữa(khó lém vì cứ nhìn thấy tên kia là co giò chạy,hehehihihaha)
bi giờ là 1h54p,thui,ngủ thui nào,pp cả nhà Surprised
gacon_lonton

Character sheet
game:

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeMon May 09, 2011 10:13 am

Quyên tung tăng đã viết:
@:gà con:đúng là gà con lon ton,thế mà mình cứ tưởng thật,làm slide mãi ko xong,huhu,chán wa,ko ngủ dc,nếu có 1 tình iu như thế cảm giác như phim ý nhỉ,hi vọng trong 1 ngày ko xa,mình và cả cái hội độc thân kia sẽ ko còn độc thân nữa(khó lém vì cứ nhìn thấy tên kia là co giò chạy,hehehihihaha)
bi giờ là 1h54p,thui,ngủ thui nào,pp cả nhà Âý và Nó là một đôi 854802

haiz...theo tớ thì làm gì có bạn zai nào dễ thương như ấy trong truyện đâu,,,hihi
amaihazu no okashi91

Số bài gửi : 2
Tài sản : 474803
Số lần được thanks : 1

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeTue May 10, 2011 11:48 pm

ừ,chưa biết tương lai, thế nào nhưng hiện tại thì sói là sói tốt.hôm qua sói xin lỗi thỏ.thỏ chẳng giận đâu,vì giận fải nghĩ nhiều.đau đầu.tốt nhất là relax và delete cho thỏa mái.sói cứ tưởng thỏ giận à?còn lâu nha.haha bị bắt nạt mà không biết.hôm qua lại còn đòi đăng kí kết hôn.rồi sau này ra trương cưới chứ.mới bé tí lấy sớm khổ chết.mọi người lại biểu bị thần kinh thì xau ho lam
gacon_lonton

Character sheet
game:

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeWed May 11, 2011 9:41 am

amaihazu no okashi91 đã viết:
ừ,chưa biết tương lai, thế nào nhưng hiện tại thì sói là sói tốt.hôm qua sói xin lỗi thỏ.thỏ chẳng giận đâu,vì giận fải nghĩ nhiều.đau đầu.tốt nhất là relax và delete cho thỏa mái.sói cứ tưởng thỏ giận à?còn lâu nha.haha bị bắt nạt mà không biết.hôm qua lại còn đòi đăng kí kết hôn.rồi sau này ra trương cưới chứ.mới bé tí lấy sớm khổ chết.mọi người lại biểu bị thần kinh thì xau ho lam

hoho Âý và Nó là một đôi 30850 Âý và Nó là một đôi 30850 Âý và Nó là một đôi 30850
HuyVui
Mod
Mod
HuyVui

Số bài gửi : 271
Tài sản : 510236
Số lần được thanks : 21
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : K4A

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeWed May 11, 2011 10:47 am

gacon_lonton đã viết:

haiz...theo tớ thì làm gì có bạn zai nào dễ thương như ấy trong truyện đâu,,,hihi
Đúng là biết 1 mà không biết 10 Sleep Âý và Nó là một đôi 187946 Núi Thái Sơn ngay trước mắt mà còn phải hỏi đâu đâu? Âý và Nó là một đôi 199593 Crying or Very sad
susukieu
susukieu

Số bài gửi : 198
Tài sản : 485463
Số lần được thanks : 10
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : K6B

Character sheet
game:

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeWed May 11, 2011 11:43 am

HuyVui đã viết:
gacon_lonton đã viết:

Đúng là biết 1 mà không biết 10 Âý và Nó là một đôi 622843 Âý và Nó là một đôi 187946 Núi Thái Sơn ngay trước mắt mà còn phải hỏi đâu đâu? Âý và Nó là một đôi 199593 Âý và Nó là một đôi 777816

ẹc, đâu đâu??? Âý và Nó là một đôi 61456
Clb mình có à? Âý và Nó là một đôi 785299 Sao em k thấy nhỉ? Âý và Nó là một đôi 30850 Âý và Nó là một đôi 30850 Âý và Nó là một đôi 30850
gacon_lonton

Character sheet
game:

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeThu May 12, 2011 5:00 pm

susukieu đã viết:
HuyVui đã viết:
gacon_lonton đã viết:

Đúng là biết 1 mà không biết 10 Âý và Nó là một đôi 622843 Âý và Nó là một đôi 187946 Núi Thái Sơn ngay trước mắt mà còn phải hỏi đâu đâu? Âý và Nó là một đôi 199593 Âý và Nó là một đôi 777816

chuẩn không cần chỉnh Âý và Nó là một đôi 30850 Âý và Nó là một đôi 30850 Âý và Nó là một đôi 30850

Clb mình có à? Âý và Nó là một đôi 785299 Sao em k thấy nhỉ? Âý và Nó là một đôi 30850 Âý và Nó là một đôi 30850 Âý và Nó là một đôi 30850
HuyVui
Mod
Mod
HuyVui

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeThu May 12, 2011 11:24 pm

susukieu đã viết:

Xời, đúng như mình nghĩ... Âý và Nó là một đôi 688704 Con gái CLB mình đúng là có vấn đề về thị lực hết rồi. Âý và Nó là một đôi 187946 Một người tuyệt vời như thế mà còn không nhìn ra được thì đúng là... Âý và Nó là một đôi 984122 Âý và Nó là một đôi 30850 Âý và Nó là một đôi 30850
susukieu
susukieu

Character sheet
game:

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeThu May 12, 2011 11:50 pm

ẹc nổ quá anh ơi! Âý và Nó là một đôi 30850 Âý và Nó là một đôi 30850 Âý và Nó là một đôi 30850
bọn em k có mắt thẩm mỹ hay anh nên coi lại mình trong gương đi Âý và Nó là một đôi 79911 Âý và Nó là một đôi 97614 Âý và Nó là một đôi 44524
gacon_lonton

Character sheet
game:

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeFri May 13, 2011 2:28 pm

HuyVui đã viết:
susukieu đã viết:

Xời, đúng như mình nghĩ... Âý và Nó là một đôi 688704 Con gái CLB mình đúng là có vấn đề về thị lực hết rồi. Âý và Nó là một đôi 187946 Một người tuyệt vời như thế mà còn không nhìn ra được thì đúng là... Âý và Nó là một đôi 984122 Âý và Nó là một đôi 30850 Âý và Nó là một đôi 30850

ANH HUY CÓ CHÁC CHẮN KHÔNG? Âý và Nó là một đôi 138481 Âý và Nó là một đôi 912941
amaihazu no okashi240591
Đai vàng
Đai vàng

Số bài gửi : 14
Tài sản : 473914

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeFri May 13, 2011 11:57 pm

ten ngoc tu suong moi ng chap lam j
HuyVui
Mod
Mod
HuyVui

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeSun May 15, 2011 6:03 pm

@Trang, Hân: Xời, cứ yên tâm. Anh hoàn toàn chắc chắn. Âý và Nó là một đôi 199593
@amaihazu...: Không ném đá hội nghị, Âý và Nó là một đôi 688704 đi chỗ khác chơi. Âý và Nó là một đôi 938445
susukieu
susukieu

Character sheet
game:

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeSun May 15, 2011 6:36 pm

HuyVui đã viết:
@Trang, Hân: Xời, cứ yên tâm. Anh hoàn toàn chắc chắn. Âý và Nó là một đôi 199593
@amaihazu...: Không ném đá hội nghị, Âý và Nó là một đôi 688704 đi chỗ khác chơi. Âý và Nó là một đôi 938445

Âý và Nó là một đôi 785299 tự tin wa' đấy anh? Âý và Nó là một đôi 635617
Âý và Nó là một đôi 622843 Âý và Nó là một đôi 622843 Âý và Nó là một đôi 622843 Âý và Nó là một đôi 622843 Âý và Nó là một đôi 622843
amaihazu no okashi240591
Đai vàng
Đai vàng

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeMon May 16, 2011 1:02 am

HuyVui,,,,,,,Liệu có quá….thui.lăng-xê bản than vừa thui.kẻo mũi to qúa.tắc thở đó.haaaaaa
bebu
Đai vàng
Đai vàng
bebu

Số bài gửi : 21
Tài sản : 473026
Số lần được thanks : 3
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : K7A

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeSat May 21, 2011 10:24 am

Âý và Nó là một đôi 500568 Âý và Nó là một đôi 500568 mong cả nhà thông cảm, anh Huy nhà ta hơi bị.....
amaihazu no okashi240591
Đai vàng
Đai vàng

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeMon May 23, 2011 1:50 am

Thỏ xấu tính.đã làm cáo tức giận.cáo đi rồi.đi thật rồi
mushroom
Đai xanh cấp 1
Đai xanh cấp 1
mushroom

Số bài gửi : 38
Tài sản : 494231
Số lần được thanks : 3
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : k6A

Character sheet
game:

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitimeMon May 23, 2011 10:02 am

uầy viết ra thế này là cho 1 bạn trong võ đường à, vậy là Ấy là boy của võ đường, vui à nhá Crying or Very sad Twisted Evil ước gì được yêu như cô ý Exclamation
Sponsored content

Âý và Nó là một đôi _
Bài gửiTiêu đề: Re: Âý và Nó là một đôi   Âý và Nó là một đôi I_icon_minitime

Âý và Nó là một đôi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Upload hình
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài