Chào mừng bạn đăng nhập diễn đàn.
Chúc bạn một ngày tốt lành.Have fun! ^_^
Chào mừng bạn đăng nhập diễn đàn.
Chúc bạn một ngày tốt lành.Have fun! ^_^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 TL0
=====================================================

THÔNG BÁO: Chuyển địa điểm tập tại Thủy Lợi
sang Nhân Chính

Share | 

Thành lập hội những người độc thân của võ đường!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, ... 9, 10, 11  Next
Tác giảThông điệp
haiyen88
Khoá 6 - cơ sở ĐH Thủy Lợi
haiyen88

Số bài gửi : 39
Tài sản : 496425
Số lần được thanks : 3
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : K6

Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 _
Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 12:07 pm

PhongVan.Karate đã viết:
Yến ơi! hội đồng xem xét lại kỹ càng và quyết định rồi, em đã bị từ chối ko đc gia nhập vào hội này đâu! Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 622843 Em cứ nói vậy hưng nghe đc buồn lắm đó nha!

Hưng bảo là trông e vẫn còn trẻ trung, cute lắm, còn "lừa" đc a nào thì "lừa" mà^.^
nói đùa vậy thui chứ e cũng "già" rùi, nhường chỗ cho các e khác để còn mong "đắc thọ" chứ ạ hihi
p/s; hum qua bị e Thuơng lợn lôi xềnh xệch ko làm j đc mới bít mình cũng đã có "dấu vết" của thời gian rùi, "vừa già, vừa xấu, vừa bệnh tật", Hưng suốt ngày bảo e thế đấy ạ ^.^
========================================================================
haiyen88
haiyen88

Số bài gửi : 39
Tài sản : 496425
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : K6

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 12:11 pm

ku_cuncon89 đã viết:

CHỊ GÁI ƠI CHO EM HỎI HƯNG K5 CÓ PHẢI LÀ ADMIN MẮT ĐEO KÍNH KO Ạ ?
Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 30850 Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 30850 Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 30850 Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 30850 Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 30850 Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 30850 Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 30850

hum qua cậu làm cho chị nghỉ thêm tháng nữa rùi đấy ^.^
mushroom
Đai xanh cấp 1
Đai xanh cấp 1
mushroom

Số bài gửi : 38
Tài sản : 493931
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : k6A

Character sheet
game:

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 1:22 pm

hị hị thầy cho em 1 chân nhá tongue
tên iem nà: Đặng Hà Phương
hiện iem học lớp k6 Thủy Lợi nhá thầy Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 84725
tình yêu tình báo thì iem chưa có, có khả năng vì ghê gứm quá, hự hự Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 875944 cộng thêm trường iem ít boy quá haizzz
iem tự nhận mình là người ko hiền lành nhưng rất tử tế Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 738182 vezi phờ ren li Exclamation
iem thik cái gì liên quan đến xì pót Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 570631 Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 395400 rất thik đánh nhau nên theo học võ
Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 81455 ngoài ra iem còn rất thik hát, nhảy Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 756505 liên quan nghệ thuật là thik hí hí
nai sờ tu mít diu
Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 209221 Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 209221 Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 209221
ku_cuncon89
Khoá 3 - cơ sở ĐH Thủy Lợi
Khoá 3 - cơ sở ĐH Thủy Lợi
ku_cuncon89

Số bài gửi : 140
Tài sản : 509933
Số lần được thanks : 7
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : Hà Nội

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 8:04 pm

A HA THÌ RA CHÚ BÉ HƯNG LÀ CHUYÊN GIA SÁCH ĐỒ. BH AH MỚI BIẾT CHÚC MỪNG CHÚ ĐÃ CÓ 1 MÙA ĐÔNG KO LẠNH
Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 30850 Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 30850 Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 30850 Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 30850 Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 30850 Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 30850 Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 30850 Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 30850 Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 30850
HỘI ĐỒNG XEM QUẢNG BÁ THẾ NÀO CHÚ EM THẤY CÓ ÍT EM GÁI THAM GIA QUÁ
thuonglon1510
thuonglon1510

Số bài gửi : 98
Tài sản : 490698
Số lần được thanks : 8
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : k6a

Character sheet
game:

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 9:05 pm

haiyen88 đã viết:
PhongVan.Karate đã viết:
Yến ơi! hội đồng xem xét lại kỹ càng và quyết định rồi, em đã bị từ chối ko đc gia nhập vào hội này đâu! Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 622843 Em cứ nói vậy hưng nghe đc buồn lắm đó nha!

Hưng bảo là trông e vẫn còn trẻ trung, cute lắm, còn "lừa" đc a nào thì "lừa" mà^.^
nói đùa vậy thui chứ e cũng "già" rùi, nhường chỗ cho các e khác để còn mong "đắc thọ" chứ ạ hihi
p/s; hum qua bị e Thuơng lợn lôi xềnh xệch ko làm j đc mới bít mình cũng đã có "dấu vết" của thời gian rùi, "vừa già, vừa xấu, vừa bệnh tật", Hưng suốt ngày bảo e thế đấy ạ ^.^
em lôi ai cơ ạ?
đổ oan cho em quá!!! huuuuuuuuuuuuu Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 954710
PhongVan.Karate
K1 THPT Lý Thái Tổ - Lớp ĐHLĐXH
PhongVan.Karate

Số bài gửi : 34
Tài sản : 483134
Số lần được thanks : 1
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : K1_LDXH.K6_DHTL

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 10:28 pm

Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 398810 Đặng Hà Phương là ai vậy? k6 mà tôi ko biết gì cả nà.
Huy đâu rồi nhanh chân chào mừng thành viên mới gia nhập vào nhóm đi chứ
Đặng Hà Phương cho thêm ít thông tin về cá nhân nữa đi để các bạn cùng biết
PhongVan.Karate
PhongVan.Karate

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 10:45 pm

Thương ơi! em lôi anh Hưng đi đâu mà để cho Yến nhìn thấy rồi về xin nghỉ tập luôn thế?
chà con gái phức tap quá nha!
Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 554288 ------> Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 57748
thuonglon1510
thuonglon1510

Số bài gửi : 98
Tài sản : 490698
Số lần được thanks : 8
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : k6a

Character sheet
game:

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeTue Feb 22, 2011 12:00 pm

PhongVan.Karate đã viết:
Thương ơi! em lôi anh Hưng đi đâu mà để cho Yến nhìn thấy rồi về xin nghỉ tập luôn thế?
chà con gái phức tap quá nha!
Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 554288 ------> Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 57748
Em lôi lúc nào cơ?
Hôm chủ nhật là buổi tập đầu tiên năm mới mà! Em nhớ là em không làm gì anh Hưng cả Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 30850. Nếu có làm để chị Yến "bảo không phải là người yêu anh Hưng mà" nhìn thấy mà đến mức nghỉ tập thì........ Có lỗi, có lỗi quá!!!
Cho em đăng kí làm thành viên nha????? Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 999983
mushroom
Đai xanh cấp 1
Đai xanh cấp 1
mushroom

Số bài gửi : 38
Tài sản : 493931
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : k6A

Character sheet
game:

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeTue Feb 22, 2011 10:44 pm

PhongVan.Karate đã viết:
Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 398810 Đặng Hà Phương là ai vậy? k6 mà tôi ko biết gì cả nà.
Huy đâu rồi nhanh chân chào mừng thành viên mới gia nhập vào nhóm đi chứ
Đặng Hà Phương cho thêm ít thông tin về cá nhân nữa đi để các bạn cùng biết
hôm nay thì anh biết em là ai ùi nhá >:) khỏi thêm thông tin khà khà Shocked
chobery
chobery

Số bài gửi : 146
Tài sản : 496253
Số lần được thanks : 10
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : K1-ĐH LĐXH

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeWed Feb 23, 2011 10:18 am

hội mình có những ai rồi nhỉ?
http://c13ct1.forumvi.net
PhongVan.Karate
PhongVan.Karate

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeWed Feb 23, 2011 6:24 pm

Thu muốn gia nhập vào hội này hay sao mà hỏi nhóm có bao nhiêu người rồi?
CLB mình ai muốn gia nhập vào nhóm tự do độc thân này thì đến CLB nạp đơn vào cho anh Tô Quốc Huy nha! vậy để nhóm còn biết và nắm bắt đc số người tham gia vao mà.

Gia nhập vào nhóm để mong sẽ ko còn phải
độc thân nhé
Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 619870
Vitcon
Vitcon

Số bài gửi : 111
Tài sản : 481096
Số lần được thanks : 2
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : K6C

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeSun Feb 27, 2011 11:08 pm

Hihi, Chào mọi người, cho mình tham gia với được không? Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 398810
vjtc0n_o_0
Khoá 4 - cơ sở ĐH Thủy Lợi
Khoá 4 - cơ sở ĐH Thủy Lợi
vjtc0n_o_0

Số bài gửi : 9
Tài sản : 507008
Số lần được thanks : 5
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : k4b

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeSun Feb 27, 2011 11:18 pm

Vitcon đã viết:
Hihi, Chào mọi người, cho mình tham gia với được không? Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 398810
hic hic...sao lại xuất hiện 1 bạn vitcon nữa thế này. Có họ hàng gì với mình chăng??? Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 187471 Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 187471 Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 187471
Vitcon
Vitcon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeMon Feb 28, 2011 12:07 pm

Thôi chết rồi, lẽ nào mình có em sinh đôi mà không biết Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 138481
HuyVui
Mod
Mod
HuyVui

Số bài gửi : 271
Tài sản : 509936
Số lần được thanks : 21
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : K4A

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeMon Feb 28, 2011 12:52 pm

Thay mặt hội trưởng tôi xin phép được thông báo là đã có 1 vài ứng viên xin vào hội gồm các bạn có tên sau: Đặng Hà Phương, Đỗ Thị Hoài Thương, 2 bạn Vịt con, anh Duy còi, bạn Đinh Mạnh Tuấn, Thu Bờm Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 919745 qua đó, hội trưởng Dương xem xét và đáp ứng nguyện vọng của các bạn.
P/s: còn thiếu bạn nào vào xem rồi báo lại nhá Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 777816
Nhatdang_Huyendai
Huấn luyện viên
Huấn luyện viên
Nhatdang_Huyendai

Số bài gửi : 123
Tài sản : 509890
Số lần được thanks : 13
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : Học Viện An Ninh Nhân Dân

Character sheet
game:

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeMon Feb 28, 2011 1:47 pm

Ai vào cũng được thôi, em cứ ghi lại danh sách để mình còn biết có những ai. Không cần phải duyệt gì cả. Dạo nay anh bận quá nên giao cho Huy chủ trì mọi vụ việc.
HuyendaiKarate
Huấn luyện viên
Huấn luyện viên
HuyendaiKarate

Số bài gửi : 714
Tài sản : 510818
Số lần được thanks : 53
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : CLB Karatedo Uy Son

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeWed Mar 02, 2011 12:48 pm

Vitcon đã viết:
Thôi chết rồi, lẽ nào mình có em sinh đôi mà không biết Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 138481
Ha ha ha Rolling Eyes Đúng là sinh đôi rồi Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 785299 Đổi tên là vịt_mẹ đi cho nó đẳng cấp em àh Rolling Eyes
Đùa vui thôi có 2 cô vịt con cho nó vui cửa vui nhà nà Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 777816 Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 398810
http://karatevn.tk
Gió vô tình
Gió vô tình

Số bài gửi : 99
Tài sản : 487923
Số lần được thanks : 4
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : K1 LDXH

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeWed Mar 02, 2011 5:32 pm

Chú ơi cho cháu vào hội với được không tongue
Nhatdang_Huyendai
Huấn luyện viên
Huấn luyện viên
Nhatdang_Huyendai

Character sheet
game:

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeWed Mar 02, 2011 10:24 pm

Tình hình là thế này Huy ơi, hội mình thông báo là tìm kiếm 1 nửa còn lại cho các thành viên trong hội dần ấy nhỉ. Đã thành lập hội độc thân là phải tìm kiếm kết hợp ngay, như thế mới đúng nghĩa độc thân chứ, ai mà có người yêu rồi thì đâu cần những việc làm này đúng không? Rolling Eyes
HuyVui
Mod
Mod
HuyVui

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeWed Mar 02, 2011 10:57 pm

Hehe, thế thì hôm nào những người trong hội phải ngồi với nhau giao lưu thì mới kết hợp được chứ anh? Có khi phải kiếm buổi off của hội thôi, trà đá, bánh khoai là ok anh nhỉ?
HuyendaiKarate
Huấn luyện viên
Huấn luyện viên
HuyendaiKarate

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeWed Mar 02, 2011 11:51 pm

Hô hô hô đi uống trà đá ăn bánh khoai oẳn tù tì ai trả tiền tiếp đi Rolling Eyes
Đề nghị tổ chức nhanh ấy chứ nhỉ ^^! Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 777816
HuyVui
Mod
Mod
HuyVui

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 03, 2011 12:30 pm

Ok thầy, dạo này trình oẳn tù tì của em lên cao rồi. Không đơn giản như ngày xưa nữa đâu Rolling Eyes Rolling Eyes
Nhatdang_Huyendai
Huấn luyện viên
Huấn luyện viên
Nhatdang_Huyendai

Character sheet
game:

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 03, 2011 12:33 pm

ha ha thầy Sơn không phải là thành viên của hội mà cũng xí xớn đòi đi ăn bánh khoai, uống trà đá với hội mình Huy kìa Rolling Eyes ! Tổ chức giao lưu là tốt, hay em làm công tác chuẩn bị rồi alô để anh đến tham gia nhé, cố gắng bảo các ban đi đầy đủ. sdt anh này: 0974845554, em ở lớp còn bàn tính thời gian, địa điểm... rồi thông báo cho mọi người đc chứ anh thì khó khăn hơn.
Vitcon
Vitcon

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 03, 2011 1:01 pm

Em đề nghị là tổ chức vào 8/3 Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 317427
HuyendaiKarate
Huấn luyện viên
Huấn luyện viên
HuyendaiKarate

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitimeThu Mar 03, 2011 3:38 pm

Hô hô hô cho tớ đi vứi! Tớ đi cùng tớ đuổi muỗi cho; Nhập hội ngán lắm! Mang chữ "độc thân" trên trán nghe mà lao đao quá. Nghe tên hội mà có mấy thành viên xin vào đâu nhở? Hay là ai cũng có người yêu cả rồi chăng? Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 451528 Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 919745
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành lập hội những người độc thân của võ đường!   Thành lập hội những người độc thân của võ đường! - Page 2 I_icon_minitime

Thành lập hội những người độc thân của võ đường!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Upload hình
Trang 2 trong tổng số 11 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, ... 9, 10, 11  Next
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài