Chào mừng bạn đăng nhập diễn đàn.
Chúc bạn một ngày tốt lành.Have fun! ^_^
Chào mừng bạn đăng nhập diễn đàn.
Chúc bạn một ngày tốt lành.Have fun! ^_^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 TL0
=====================================================

THÔNG BÁO: Chuyển địa điểm tập tại Thủy Lợi
sang Nhân Chính

Share | 

Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
Nhatdang_Huyendai
Huấn luyện viên
Huấn luyện viên
Nhatdang_Huyendai

Số bài gửi : 123
Tài sản : 509590
Số lần được thanks : 13
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : Học Viện An Ninh Nhân Dân

Character sheet
game:

Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 _
Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeSat Aug 06, 2011 7:42 pm

Chuyện bất đắc dĩ nhưng từ nay nên tránh thì hơn. Xã hội bây giờ phức tạp lắm, gây thù chuốc oán là ko xong đâu. Anh em ko sao là tốt rồi, gây sự mà phải về đồn thì mệt lắm đấy. gặp như thế mà ko gọi điện báo công an đến, lại gọi quân mình, cách xử lý đó ko phải là tối ưu đâu Huy. Gặp lúc như vậy thì cố gắng gọi công an, đồng thời tìm cách chạy thoát trước mắt. 113 họ cơ động lắm 5p là có mặt ngay, mình hoạt động nhiều ở địa bàn nào thì nên có sđt của CA phường, quận đó. Quen ai càng tốt, gặp lúc như vậy lỡ quân mình ít hơn, bọn nó lại làm liều thì ko có may mắn như thế lần thứ 2 đâu. Tất cả đều nên rút kinh nghiệm, làm ăn chuyên nghiệp rồi mà cứ dây dưa với côn đồ thì chết àh. Anh đây còn phải e ngại chúng nó 1 phần nữa là. Biết mình là công an nhưng bọn nó cũng đâu phải sợ mình đến mức ko dám làm gì, có biến là phải huy động lực lượng hỗ trợ ngay, cho dù sau đó mình cũng bị kiểm điểm. Với lại nói với anh em cái này, đi tập cố gắng đưa thường phục mà mặc, tập xong là thay lun, nhiều khi mình chỉ mặc cái quần cũng lộ rồi, ko phải mọi chuyện đều tình cờ đâu, đôi khi là bọn nó sắp đặt cả đấy. Chỉ nói chuyện được với mọi người như vậy thôi, mọi người cố gắng làm việc nhé.
========================================================================
HuyendaiKarate
Huấn luyện viên
Huấn luyện viên
HuyendaiKarate

Số bài gửi : 714
Tài sản : 510518
Số lần được thanks : 53
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : CLB Karatedo Uy Son

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeSun Aug 07, 2011 11:29 pm

Bài viết của thầy Dương rất chí lý. Mọi người đọc rồi rút kinh nghiệm nha! Huy lần sau rút kinh nghiệm nhé! "Hôm sau không được gọi hội nữa nhé" Rolling Eyes
Không được cậy có thầy nữa nha! Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 820355
http://karatevn.tk
HuyVui
Mod
Mod
HuyVui

Số bài gửi : 271
Tài sản : 509636
Số lần được thanks : 21
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : K4A

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeSun Aug 07, 2011 11:36 pm

Đêm cũng đã khuya, giờ cũng đã muộn rồi. Tôi xin cảm ơn tất cả các anh em đã viết bài và chia sẻ với tôi trong Topic này. Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 398810 Các bạn hãy kéo lên trên và xem Topic này nằm trong chuyên mục nào? Đừng trách tôi lập Topic câu View nhé Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 157446 , tất cả là vì tôi có điều khó nói... Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 824166
Nhưng cũng phải công nhận trong hoạn nạn khó khăn mới biết ai tốt với mình. Cảm ơn tất cả các anh em... 24h sau topic này sẽ được Admin thanh lý. Các anh em vào chửi mắng tôi nhanh còn kịp Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 97714
mauiconso
Khóa 7 - cơ sở ĐH Thủy Lợi
mauiconso

Số bài gửi : 48
Tài sản : 477154
Số lần được thanks : 6
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : K7A

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeMon Aug 08, 2011 12:48 am

HuyVui đã viết:
Đêm cũng đã khuya, giờ cũng đã muộn rồi. Tôi xin cảm ơn tất cả các anh em đã viết bài và chia sẻ với tôi trong Topic này. Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 398810 Các bạn hãy kéo lên trên và xem Topic này nằm trong chuyên mục nào? Đừng trách tôi lập Topic câu View nhé Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 157446 , tất cả là vì tôi có điều khó nói... Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 824166
Nhưng cũng phải công nhận trong hoạn nạn khó khăn mới biết ai tốt với mình. Cảm ơn tất cả các anh em... 24h sau topic này sẽ được Admin thanh lý. Các anh em vào chửi mắng tôi nhanh còn kịp Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 97714

Sao bây giờ mới nghĩ ra việc xóa cái topic này thế ~.~
kakashi_bg
Khoá 4 - cơ sở ĐH Thủy Lợi
Khoá 4 - cơ sở ĐH Thủy Lợi
kakashi_bg

Số bài gửi : 78
Tài sản : 509676
Số lần được thanks : 4
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : ANYWHERE

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeMon Aug 08, 2011 12:52 am

chửi đê nào ae Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 820355Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 820355
HuyVui
Mod
Mod
HuyVui

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeMon Aug 08, 2011 10:10 am

@Mạnh: Thì chắc tối nay là anh thanh lí thôi. Để lâu xí hổ lắm, căn bản phải để cho anh em biết với mà :>
Kaka: Chú dám không? Anh đã cho chú biết sự thật rồi còn gì? Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 590534
hangnv
Đai vàng
Đai vàng
hangnv

Số bài gửi : 28
Tài sản : 474728
Số lần được thanks : 1
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : K7B - Cơ sở ĐH Thủy Lợi

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeMon Aug 08, 2011 12:53 pm

Nhatdang_Huyendai đã viết:
Với lại nói với anh em cái này, đi tập cố gắng đưa thường phục mà mặc, tập xong là thay lun, nhiều khi mình chỉ mặc cái quần cũng lộ rồi, ko phải mọi chuyện đều tình cờ đâu, đôi khi là bọn nó sắp đặt cả đấy.

Chuẩn ạ, mỗi tội là cái WC bên Nhân Chính vừa tối vừa bẩn nên dạo này e ngại mang đồ đi thay chứ mọi khi mình cũng vẫn chịu khó đến sớm 1 chút và về muộn 1 chút để.... thay đồ :D

Nếu chỉ bị oánh vì nhìn đểu hoặc cười đểu thì tốt nhất là cứ thò mặt ra đường thì phải đeo kính râm, bịt khẩu trang, đi đứng cẩn thận một tí để tránh va quệt cho nó lành.

e post xong bài rùi, thanh lý hay nhượng bán topic thì tùy mọi người :D
HuyendaiKarate
Huấn luyện viên
Huấn luyện viên
HuyendaiKarate

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeMon Aug 08, 2011 1:18 pm

Có con chuột xinh chưa kìa Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 48779
Sao không thấy ai vào tát nước anh Huy cả nhỉ ?
Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 839255
akai92
Đai xanh cấp 1
Đai xanh cấp 1
akai92

Số bài gửi : 51
Tài sản : 477865
Số lần được thanks : 9

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeMon Aug 08, 2011 1:22 pm

thế a huy đã khỏe chưa Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 820355
HuyVui
Mod
Mod
HuyVui

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeMon Aug 08, 2011 1:34 pm

Anh vẫn sống nhăn, thậm chí còn khỏe hơn trước nữa cơ. Rolling Eyes
susukieu
Khoá 6 - cơ sở ĐH Thủy Lợi
susukieu

Số bài gửi : 198
Tài sản : 484863
Số lần được thanks : 10
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : K6B

Character sheet
game:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 09, 2011 6:46 pm

hic, lâu k đi tập thật là mù thông tin, pray for "Mr.Huy và những ai bị thương" mau khỏe nha' Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 30850 Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 30850 Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 30850
hangnv
Đai vàng
Đai vàng
hangnv

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 09, 2011 10:57 pm

[/quote]
HuyendaiKarate đã viết:
Có con chuột xinh chưa kìa Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 48779

Chuột nó xinh giống như người nuôi nó mà thầy Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 30850

Trích dẫn :
Anh vẫn sống nhăn, thậm chí còn khỏe hơn trước nữa cơ.

Thế sao hôm nay lại nghỉ tập nhỉ ?Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 138481
HuyendaiKarate
Huấn luyện viên
Huấn luyện viên
HuyendaiKarate

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 09, 2011 11:58 pm

hangnv đã viết:
HuyendaiKarate đã viết:

Chuột nó xinh giống như người nuôi nó mà thầy Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 30850

Trích dẫn :
Anh vẫn sống nhăn, thậm chí còn khỏe hơn trước nữa cơ.

Thế sao hôm nay lại nghỉ tập nhỉ ?Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 138481[/quote]

Trích dẫn :
Hơ hơ người xinh thì xinh chứ chuột mà giống Hangnv á Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 773355
Hằng Chuột Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 97614

Trích dẫn :
Thế sao hôm nay lại nghỉ tập nhỉ ?Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 138481
Anh ấy ở nhà dưỡng thương với lại phải ở nhà để nấu cơm cho thầy và các đồng môn khác ăn. Mà anh ấy Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 984122 lắm. Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 868596
HuyVui
Mod
Mod
HuyVui

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeWed Aug 10, 2011 6:15 am

@Susu: Cảm ơn em nhiều nhiều nhá. Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 756505 Nhưng mà em chưa đọc kĩ mấy cái comment anh viết ở trên à? Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 374266
HuyVui
Mod
Mod
HuyVui

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeWed Aug 10, 2011 6:24 am

HuyendaiKarate đã viết:

Em thấy thích cái tên này đấy thầy ạ Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 30850

HuyendaiKarate đã viết:
Anh ấy ở nhà dưỡng thương với lại phải ở nhà để nấu cơm cho thầy và các đồng môn khác ăn. Mà anh ấy Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 984122 lắm. Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 868596
Tuy nhiên, em thấy không vui với câu Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 984122 của thầy đâu. Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 690324
hangnv
Đai vàng
Đai vàng
hangnv

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeWed Aug 10, 2011 9:40 am

Trích dẫn :

Từ bây giờ thầy cứ gọi thế này cho nó ngắn gọn, đỡ khỏi hangnv làm gì cho khổ. Hằng Chuột có 2 âm tiết chứ hangnv có tận 3 âm tiết thầy ah :p

Trích dẫn :
Em thấy thích cái tên này đấy thầy ạ Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 30850

hừm, tát nước theo mưa kìa Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 97614

Trích dẫn :
Tuy nhiên, em thấy không vui với câu Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 984122 của thầy đâu. Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 690324

nhưng mà em thấy vui Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 650149

Được sửa bởi hangnv ngày Wed Aug 10, 2011 11:37 am; sửa lần 1.
susukieu
susukieu

Character sheet
game:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeWed Aug 10, 2011 10:30 am

HuyVui đã viết:
@Susu: Cảm ơn em nhiều nhiều nhá. Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 756505 Nhưng mà em chưa đọc kĩ mấy cái comment anh viết ở trên à? Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 374266

đấy, anh vẫn phải ở nhà dưỡng thương đó thui Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 938445
HuyVui
Mod
Mod
HuyVui

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeWed Aug 10, 2011 11:10 am

susukieu đã viết:
HuyVui đã viết:

đấy, anh vẫn phải ở nhà dưỡng thương đó thui Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 938445
Hôm qua anh có việc bận nên mới nghỉ thôi. Còn lại anh vẫn qua các cơ sở đều đều mà. Thế em không đi tập nữa à? flower
mauiconso
mauiconso

Số bài gửi : 48
Tài sản : 477154
Số lần được thanks : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeWed Aug 10, 2011 1:58 pm

hangnv đã viết:
Trích dẫn :

Từ bây giờ thầy cứ gọi thế này cho nó ngắn gọn, đỡ khỏi hangnv làm gì cho khổ. Hằng Chuột có 2 âm tiết chứ hangnv có tận 3 âm tiết thầy ah :p

Vâng, chuột này thì phải là chuột thời tiền sử ấy chứ 8-|
Ai đời chuột nào mà mũm mĩm một cục thế kia Rolling Eyes
susukieu
susukieu

Character sheet
game:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeWed Aug 10, 2011 3:53 pm

dạo này em bận, cn em đi tập, hihi Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 854802
susukieu
susukieu

Character sheet
game:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeWed Aug 10, 2011 4:06 pm

t2 sn susu đấy, mọi người chuẩn bị quà nha, hehe Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 30850 Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 30850 Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 30850
HuyVui
Mod
Mod
HuyVui

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 11, 2011 10:10 am

Thế anh có được ăn bánh sinh nhật không? Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 919745
susukieu
susukieu

Character sheet
game:

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 11, 2011 8:12 pm

Question chắc k, nhưng ăn ké của thầy Sơn Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 317427 , em thấy mọi người bảo cn thầy sn Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 854802
hangnv
Đai vàng
Đai vàng
hangnv

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeThu Aug 11, 2011 9:21 pm

Em cũng có nghe giang hồ đồn đại rằng chủ nhật này sinh nhật thầy Sơn thì phải :D
huyhuyhuy

huyhuyhuy

Số bài gửi : 4
Tài sản : 464106
Số lần được thanks : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitimeFri Aug 12, 2011 9:44 pm

ôi lâu lâu lắm ko được nhìn thấy thầy. sắp được nhìn thấy thầy rồi Twisted Evil
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!   Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay! - Page 2 I_icon_minitime

Cảm ơn thầy Sơn và các anh em trong võ đường tối nay!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Upload hình
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài