Chào mừng bạn đăng nhập diễn đàn.
Chúc bạn một ngày tốt lành.Have fun! ^_^
Chào mừng bạn đăng nhập diễn đàn.
Chúc bạn một ngày tốt lành.Have fun! ^_^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ TL0
=====================================================

THÔNG BÁO: Chuyển địa điểm tập tại Thủy Lợi
sang Nhân Chính

Share | 

Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Duc_Quyen
Khách Quý
Khách Quý
Duc_Quyen

Số bài gửi : 41
Tài sản : 508497
Số lần được thanks : 11
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : Hưng Yên

Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ _
Bài gửiTiêu đề: Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^   Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ I_icon_minitimeWed Sep 01, 2010 8:10 pm

Khi tập luyện võ thuật chắc chắn ai cũng hướng mình đến 1 mục tiêu nào đó.
Ví dụ: Tự vệ chẳng hạn...
Vậy bạn đã đạt đc 1 phần nào đó của mục tiêu đó chưa?
Nếu chưa đc thì lý do tại sao?
Làm cách nào để khắc phục?
(note: topic chỉ dành cho những người có mục tiêu chân chính của võ học, không bàn luận về yêu đương, trai gái, và ... nha! :D )
Các bạn cùng tâm sự và chia sẻ bí quyết thành công hoặc chưa đạt mục tiêu để mọi người trợ giúp nào :D tongue
========================================================================
coccondepzai
Khoá 5 - cơ sở ĐH Thủy Lợi
Khoá 5 - cơ sở ĐH Thủy Lợi
coccondepzai

Số bài gửi : 74
Tài sản : 508089
Số lần được thanks : 12
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : ha noi_k5C

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^   Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ I_icon_minitimeThu Sep 02, 2010 8:23 am

mục đích của em đi học võ cho khoẻ và chạy cho thật nhanh mỗi lần có nguy hiểm rình rập thôi. từ lúc đi học võ em ăn được 4 bát cơm và thấy thoải mái hơn nhiều. cứ trông cho đến lịch mà đi tập. tập mệt nhưng mà vui
KhongThuDao

KhongThuDao

Số bài gửi : 1
Tài sản : 493301
Số lần được thanks : 0
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : K45H5

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^   Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ I_icon_minitimeSun Oct 17, 2010 5:08 pm

Mục đích của mình là vì đam mê là chính, sau đó là sức khỏe và cuối cùng mới đến tự vệ. Từ khi tập võ chưa phải tự vệ lần nào, chưa có cơ hội ^^, nhưng mà thú thật là nghỉ 1 thời gian nên phản xạ đòn kém và chân tay bắt đầu ì ạch, đang định đi học lại để tiếp tục đam mê đây!
hoacomay
Đai vàng
Đai vàng
hoacomay

Số bài gửi : 16
Tài sản : 504718
Số lần được thanks : 8
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : hem có

Character sheet
game:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^   Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ I_icon_minitimeSun Oct 17, 2010 7:22 pm

mình học võ nhưng ko hề đạt được mục tiêu đã đạt ra
vì mình học võ để đánh nhau nhưng mà học được mấy năm thì chán ko thèm đi đánh nhau nữa,hehe
shinichi_kudo
Khoá 3 - cơ sở ĐH Thủy Lợi
Khoá 3 - cơ sở ĐH Thủy Lợi
shinichi_kudo

Số bài gửi : 57
Tài sản : 497760
Số lần được thanks : 6
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : NEU - K3

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^   Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ I_icon_minitimeMon Oct 18, 2010 6:32 pm

tớ học võ hay mà. mình vào từ ngay 24/2/2009 hehe! đã đi học thì nên đi tập đều Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 877182
mình đi học karate vì mình nghiện conan nặng chứ thực ra trước đó là mình học múa Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 785299
học võ và học thêm trông vậy mà cũng chỉ còn thứ 7 là nghỉ, thì thứ 7 mà không ngủ thì hoạt động ở trường Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 575841 Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 575841 và hẹn hò tí. kaka! Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 30850
học võ...mình trang bị cho 1 kế học sau khi mình tốt nghiệp đại học. chẳng đánh được ai nhưng ít ra mình cũng là người rất khỏe được là đội trưởng đội bóng đá lớp NHC K51 - NEU Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 412625 Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 412625 Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 412625
hihi!
HuyendaiKarate
Huấn luyện viên
Huấn luyện viên
HuyendaiKarate

Số bài gửi : 714
Tài sản : 509818
Số lần được thanks : 53
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : CLB Karatedo Uy Son

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^   Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ I_icon_minitimeTue Oct 19, 2010 2:08 pm

Hồi còn nhỏ mình đi tập võ cũng chưa có mục đích rõ ràng gì (chắc là đang nhỏ nên ý thức chưa rộng). Chỉ biết đơn giản là thích rồi càng tập càng đam mê thôi.Hồi đó mình thần tượng thầy Hướng (Sư huynh cùng võ đường) về phong thái và quyền cước cực đỉnh. Hồi đó mình đai trắng, sư huynh đã đai đen rồi. hic! Giờ huynh ấy lấy vợ rồi nên đỡ phong độ nhiều. Huynh ấy cũng là một phần ảnh hưởng tới kỹ thuật của mình về sau này vì mình hay "ước gì đến một ngày nào đó mình lại được như anh ấy Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 537457 Nhớ hồi đó 15.000 đ tiền học phí, 40.000 tiền mua võ phục mà cảm xúc dâng trào quá. Chờ mãi gần 1 tháng mới có võ phục để mặc. hồi đó có rất nhiều đồng môn bị rách quần vì phải tập luyện khi chưa có võ phục. ôi nghĩ lại mà bùn cười Rolling Eyes
ôi một thời đạo quân 120 binh sĩ cùng trên chiến thuyền chinh chiến giờ còn mỗi mình trụ tại đây. Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 49462
Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 222339 Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 222339 Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 222339 Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 222339 Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 222339 Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 222339 Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 222339 Đam mê đơn giản chỉ là niềm đam mê.
http://karatevn.tk
Nhatdang_Huyendai
Huấn luyện viên
Huấn luyện viên
Nhatdang_Huyendai

Số bài gửi : 123
Tài sản : 508890
Số lần được thanks : 13
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : Học Viện An Ninh Nhân Dân

Character sheet
game:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^   Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ I_icon_minitimeTue Oct 19, 2010 3:03 pm

Cái gì mà thầy Sơn than phiền nghe não nề quá. Còn lại 1 mình đâu vẫn còn có ta đây chứ Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 877182 .Chẳng qua mỗi người 1 chí hướng riêng, cả đời mình rồi sẽ cũng gắn với võ thuật nhưng chắc là không thường xuyên. Mọi người nên biết thời đó đi học võ thầy Sơn gà cực. hé hé.Lên đai xanh bắt đầu mới pờ rồ được. Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 635617 Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 635617
HuyendaiKarate
Huấn luyện viên
Huấn luyện viên
HuyendaiKarate

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^   Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ I_icon_minitimeTue Oct 19, 2010 11:07 pm

Nhatdang_Huyendai đã viết:
Cái gì mà thầy Sơn than phiền nghe não nề quá. Còn lại 1 mình đâu vẫn còn có ta đây chứ Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 877182 .Chẳng qua mỗi người 1 chí hướng riêng, cả đời mình rồi sẽ cũng gắn với võ thuật nhưng chắc là không thường xuyên. Mọi người nên biết thời đó đi học võ thầy Sơn gà cực. hé hé.Lên đai xanh bắt đầu mới pờ rồ được. Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 635617 Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 635617
Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 928479 Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 928479 Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 928479
thì đai trắng toàn bị uýnh cho lăn đùng ra mới có kinh nghiệm để mà lên đai xanh pờ rồ được chứ. Mách nhỏ cả nhà là thầy Dương còn là siêu gà nữa ấy Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 928479 . Lên đai xanh rồi còn bị đấm cho tím mắt Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 928479 . Hú hồn may tên đó không gặp mình vì thời đó tên đó cao thủ so với trình độ anh em quá...mà lại chơi ác nữa chứ Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 821976
Nhatdang_Huyendai
Huấn luyện viên
Huấn luyện viên
Nhatdang_Huyendai

Số bài gửi : 123
Tài sản : 508890
Số lần được thanks : 13
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : Học Viện An Ninh Nhân Dân

Character sheet
game:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^   Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ I_icon_minitimeTue Oct 26, 2010 3:41 pm

Hừm! Thâm tím mắt là chuyện thường, thời đó đi học bị thâm tím suốt có sao đâu. Tính ra hai mắt, hai tay và hai chân đều dính chấn thương đều đặn. Cứ mỗi lần thi đấu là kiểu gì cũng bị. Tập luyện để biểu diễn mà thầy Sơn còn đưa cùi chỏ "kê" vào cổ chân để "thử" độ cứng của chân mềnh là biết. Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 919745 Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 919745 . Nhưng cứ bị thương nhiều bây giờ lại máu chiến và không sợ va chạm nữa, kể ra cũng hay đấy chứ. Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 30850 Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 30850 .
HuyendaiKarate
Huấn luyện viên
Huấn luyện viên
HuyendaiKarate

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^   Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ I_icon_minitimeTue Oct 26, 2010 11:26 pm

Cái hồi học cấp III ôi tiếc thế. Song đấu cận chiến tự do soạn sẵn mà chỉ vì một đòn cùi chỏ vào lưng bàn chân ku cậu mà phải huỷ cả tiết mục. Làm sư phụ cau hết cả lông mày Rolling Eyes
Hồi đó có biết luật là gì đâu. Cứ cận chiến tự do mà đánh mà lại thật. Giờ thể thao hoá bớt rồi nên cũng nhàn. Hic! Thế nên tập Suzucho cổ nó oanh liệt là thế. Nghĩ lại thấy hay hay ^^!
akai92
Đai xanh cấp 1
Đai xanh cấp 1
akai92

Số bài gửi : 51
Tài sản : 477165
Số lần được thanks : 9
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : K7A

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^   Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ I_icon_minitimeMon Mar 28, 2011 9:38 pm

mục đích của e đơn giản lắm, học võ để ko bị rớt môn thể dục. từ bé đến giờ thi lần nào cũng rớt Smile
nigaiki
Đai vàng
Đai vàng

Số bài gửi : 10
Tài sản : 477718
Số lần được thanks : 1
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : k7a

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^   Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ I_icon_minitimeMon Mar 28, 2011 9:46 pm

akai92 đã viết:
mục đích của e đơn giản lắm, học võ để ko bị rớt môn thể dục. từ bé đến giờ thi lần nào cũng rớt Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 824166
mình học võ ban đầu là do yêu Văn hóa Nhật bản , sau vào học lại thấy thích mới chết chứ
Năm ngoái gđ bảo đi học võ, mình bảo ko thích chứ Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 785299 Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 785299 Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 785299 Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 785299 Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 785299
akai92
Đai xanh cấp 1
Đai xanh cấp 1
akai92

Số bài gửi : 51
Tài sản : 477165
Số lần được thanks : 9
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : K7A

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^   Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ I_icon_minitimeTue Mar 29, 2011 10:41 pm

trời ơi, tình hình là pải add môn võ vào ranh xách thi trượt rồi, 15 thi mà bi giờ vẫn cách đất 0,5m
kotaro21

kotaro21

Số bài gửi : 4
Tài sản : 476903
Số lần được thanks : 0
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : k7a

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^   Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ I_icon_minitimeWed Mar 30, 2011 9:36 pm

Laughing ;)) chỉ đơn giản là thấy hay hay Embarassed
kotaro
K2 CS Lý Thái Tổ
K2 CS Lý Thái Tổ
kotaro

Số bài gửi : 46
Tài sản : 477594
Số lần được thanks : 29
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : THPT LýTháiTổ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^   Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ I_icon_minitimeWed Mar 30, 2011 10:17 pm

Thứ nhất:Mục đích chính là không để ai bắt nạt được mình Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 597865
Thứ hai:Vì xem nhiều phim võ thuật nên bị nghiện nặng Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 854802
Thứ ba:Còn Mơ ước thì vẫn còn xa vời lắm Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 641713
kotaro
K2 CS Lý Thái Tổ
K2 CS Lý Thái Tổ
kotaro

Số bài gửi : 46
Tài sản : 477594
Số lần được thanks : 29
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : THPT LýTháiTổ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^   Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ I_icon_minitimeWed Mar 30, 2011 10:21 pm

Nhatdang_Huyendai đã viết:
Tiếc quá mình mà sinh ra sớm hơn thì nhất định phải đến học cùng lớp với thầy Sơn
để xem hồi đấy trông thầy gà đên mức nào? Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 30850 Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 30850 Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ 30850
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^   Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^ I_icon_minitime

Bạn đã làm được gì trong thực tế? ^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Upload hình
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài