Chào mừng bạn đăng nhập diễn đàn.
Chúc bạn một ngày tốt lành.Have fun! ^_^
Chào mừng bạn đăng nhập diễn đàn.
Chúc bạn một ngày tốt lành.Have fun! ^_^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!! TL0
=====================================================

THÔNG BÁO: Chuyển địa điểm tập tại Thủy Lợi
sang Nhân Chính

Share | 

thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Autumn River
Khoá 4 - cơ sở ĐH Thủy Lợi
Autumn River

Số bài gửi : 45
Tài sản : 504239
Số lần được thanks : 6
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : hvnh

thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!! _
Bài gửiTiêu đề: thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!!   thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jun 13, 2010 10:17 pm

tìm mãi mới đc cái mục này: nơi bạn nhắn nhủ điều gì đến ai đó thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!! 500568 thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!! 500568
tớ muốn nhắn nhủ , kêu gọi , gầm gào ..bla bla với mọi người là hãy giúp t với ,PLEASE !!!!!!!!!!! thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!! 63265
TÌNH HÌNH LÀ T ĐANG CẦN TÌM GẤP 1 PHÒNG CHO 2 NGƯỜI Ở , NỮ , GIÁ TỪ 1 TRIỆU 200 ĐỔ XUỐNG., XUNG QUANH KHU VỰC NGÂN HÀNG HOẶC KINH TẾ QUỐC DÂN.........
CHỊ YÊU CỦA TỚ ĐANG SẮP VÔ GIA CƯ VÌ SẮP BỊ ĐUỔI KHỎI KÝ TÚC XÁ ( GIÀNH CHỖ CHO CÁC EM LÊN THI) HIC HIC
HÃY VÌ CUỘC SỐNG CỦA 1 CON NGƯỜI SẮP BỊ ĐE DOẠ TRONG VÀI TUẦN NỮA MÀ GIÚP BỌN TỚ ĐI , PLEASE thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!! 63265
========================================================================
Ngant3v
Khoá 5 - cơ sở ĐH Thủy Lợi
Ngant3v

Số bài gửi : 32
Tài sản : 506636
Số lần được thanks : 5
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : Thanh Hóa

Bài gửiTiêu đề: Re: thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!!   thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jun 13, 2010 10:28 pm

Hôm nay, trên 1 cánh cửa của 1 nhà bác nào đó đầu ngõ nhà chị có thấy ghi cho thuê phòng. Không biết phòng ốc, giá cả ra sao.
Địa chỉ ngõ 162/12 Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội.
Sáng mai có rỗi em thử qua ngõ đó coi sao. Vì tối nay chị ở bên chị gái nên ko chạy ra hỏi hộ em được. Chị nghĩ chỗ ấy đi ra HVNH thì cũng gần. An ninh khu ấy thì đảm bảo chẳng biết nhà bác ấy thế nào nhưng "gặp bệnh thì phải vái tứ phương" chị cũng lang băng chỉ chỗ cho em tốt thì tốt mà ko ổn thì mình tìm chỗ khác, coi qua thì họ cũng chưa ép mình thuê ngay đâu hêy :D. Em thử đến và xem thế nào. Gía phòng chỗ chị đi vào hơn chút nữa là 700, 2 năm nay phòng chị chưa bị tăng(phòng khác 8 - 900). Nước 20k/tháng, điện 2,5k/số(điện mới tăng giá)
Autumn River
Autumn River

Số bài gửi : 45
Tài sản : 504239
Số lần được thanks : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!!   thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jun 13, 2010 10:36 pm

hi hi, cám ơn chị lắm lắm..he he, mai em bảo chị em qua đó coi sao ..ôi em cám ơn chị lắm lắm lắm thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!! 854802 thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!! 854802 thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!! 854802
nobidumberdore
nobidumberdore

Số bài gửi : 64
Tài sản : 507069
Số lần được thanks : 9

Bài gửiTiêu đề: Re: thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!!   thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!! I_icon_minitimeMon Jun 14, 2010 12:17 pm

hic,ko đc rùi chị ạ , buồn quá, nhà ý cấp 4 mà cửa thủng lung tung, chị em ở thì sợ lắm..huhu
Ngant3v
Ngant3v

Số bài gửi : 32
Tài sản : 506636
Số lần được thanks : 5
Đến từ-Lớp Đến từ-Lớp : Thanh Hóa

Bài gửiTiêu đề: Re: thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!!   thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!! I_icon_minitimeThu Jun 17, 2010 11:59 am

Hi nản vậy hả. Vì chị cũng chỉ nhìn ở ngoài nên ko biết sự tình bên trong nó lại như thế, thật ngại quá :)
Thứ 3 vừa rồi, chị nghe bạn Vũ lớp chị nói, ở gần chỗ bạn ấy trọ còn phòng trống, gần ĐH Y ấy em ạ. Em chưa tìm được thì chiều nay hỏi bạn Vũ xem. Híc
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!!   thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!! I_icon_minitime

thông báo gấp : cần tìm nhà !!!help me!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Upload hình
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài